ฟุตบอลแชมป์กีฬา7สี 2016

โปรแกรม / ผลการแข่งขันฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี 2016

สาย A
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
สุรศักดิ์มนตรี 8 5 2 1 10 17
โพธินิมิตวิทยาคม 8 4 1 3 8 13
กรุงเทพคริสเตียนฯ 8 4 0 4 -4 12
สารวิทยา 8 3 1 4 -4 10
อัสสัมชัญศรีราชา 8 2 0 6 -10 6
สาย B
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
ท่าข้ามพิทยาคม 8 6 0 2 15 18
อัสสัมชัญธนบุรี 8 5 2 1 12 17
ราชวินิตบางแก้ว 8 4 1 3 3 13
สวนกุหลาบฯนนทบุรี 8 1 2 5 -15 5
วัดสุทธิวราราม 8 1 1 6 -15 4
วันที่ เวลา สาย คู่แข่งขัน  
รอบแบ่งกลุ่ม
(เดือนพฤศจิกายน 2559)
วันพุธที่ 16 13:00 A โพธินิมิตวิทยาคม 3 - 2 อัสสัมชัญศรีราชา More Detail
วันพุธที่ 16 14:45 A สุรศักดิ์มนตรี 1 - 3 กรุงเทพคริสเตียนฯ More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 17 13:00 B อัสสัมชัญธนบุรี 5 - 2 สวนกุหลาบฯนนทบุรี More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 17 14:45 B ท่าข้ามพิทยาคม 5 - 1 วัดสุทธิวราราม More Detail
วันศุกร์ที่ 18 13:00 A สุรศักดิ์มนตรี 3 - 0 สารวิทยา More Detail
วันศุกร์ที่ 18 14:15 A โพธินิมิตวิทยาคม 1 - 3 กรุงเทพคริสเตียนฯ More Detail
วันอังคารที่ 22 13:00 B ท่าข้ามพิทยาคม 2 - 4 ราชวินิตบางแก้ว More Detail
วันอังคารที่ 22 14:15 B อัสสัมชัญธนบุรี 5 - 1 วัดสุทธิวราราม More Detail
วันพุธที่ 23 13:00 A อัสสัมชัญศรีราชา 6 - 2 กรุงเทพคริสเตียนฯ More Detail
วันพุธที่ 23 14:15 A สารวิทยา 2 - 1 โพธินิมิตวิทยาคม More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 24 13:00 B วัดสุทธิวราราม 2 - 4 ท่าข้ามพิทยาคม More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 24 14:45 B สวนกุหลาบฯนนทบุรี 4 - 4 อัสสัมชัญธนบุรี More Detail
วันอังคารที่ 29 13:00 A กรุงเทพคริสเตียนฯ 4 - 1 สารวิทยา More Detail
วันอังคารที่ 29 14:15 A อัสสัมชัญศรีราชา 0 - 3 สุรศักดิ์มนตรี More Detail
วันพุธที่ 30 13:00 B ราชวินิตบางแก้ว 5 - 3 สวนกุหลาบฯนนทบุรี More Detail
วันพุธที่ 30 14:15 B ท่าข้ามพิทยาคม 3 - 4 อัสสัมชัญธนบุรี More Detail
(เดือนธันวาคม 2559)
วันพฤหัสบดีที่ 1 13:00 A โพธินิมิตวิทยาคม 1 - 1 สุรศักดิ์มนตรี More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 1 14:15 A สารวิทยา 2 - 4 อัสสัมชัญศรีราชา More Detail
วันอังคารที่ 6 13:00 B อัสสัมชัญธนบุรี 2 - 1 ราชวินิตบางแก้ว More Detail
วันอังคารที่ 6 14:15 B วัดสุทธิวราราม 2 - 2 สวนกุหลาบฯนนทบุรี More Detail
วันพุธที่ 7 13:00 A กรุงเทพคริสเตียนฯ 3 - 4 สุรศักดิ์มนตรี More Detail
วันพุธที่ 7 14:45 A อัสสัมชัญศรีราชา 2 - 7 โพธินิมิตวิทยาคม More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 8 13:00 B ราชวินิตบางแก้ว 3 - 2 วัดสุทธิวราราม More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 8 14:15 B ท่าข้ามพิทยาคม 7 - 2 สวนกุหลาบฯนนทบุรี More Detail
วันอังคารที่ 13 13:00 A กรุงเทพคริสเตียนฯ 1 - 7 โพธินิมิตวิทยาคม More Detail
วันอังคารที่ 13 14:45 A สารวิทยา 3 - 3 สุรศักดิ์มนตรี More Detail
วันพุธที่ 14 13:00 B สวนกุหลาบฯนนทบุรี 1 - 4 วัดสุทธิวราราม More Detail
วันพุธที่ 14 14:15 B ราชวินิตบางแก้ว 3 - 3 อัสสัมชัญธนบุรี More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 15 13:00 A กรุงเทพคริสเตียนฯ 6 - 4 อัสสัมชัญศรีราชา More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 15 14:15 A โพธินิมิตวิทยาคม 5 - 2 สารวิทยา More Detail
วันอังคารที่ 20 13:00 B วัดสุทธิวราราม 3 - 5 ราชวินิตบางแก้ว More Detail
วันอังคารที่ 20 14:15 B สวนกุหลาบฯนนทบุรี 0 - 3 ท่าข้ามพิทยาคม More Detail
วันพุธที่ 21 13:00 A สารวิทยา 5 - 3 กรุงเทพคริสเตียนฯ More Detail
วันพุธที่ 21 14:15 A สุรศักดิ์มนตรี 2 - 1 อัสสัมชัญศรีราชา More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 22 13:00 B สวนกุหลาบฯนนทบุรี 6 - 5 ราชวินิตบางแก้ว More Detail
วันพฤหัสบดีที่ 22 14:15 B อัสสัมชัญธนบุรี 2 - 4 ท่าข้ามพิทยาคม More Detail
วันอังคารที่ 27 13:00 A อัสสัมชัญศรีราชา 0 - 4 สารวิทยา More Detail
วันอังคารที่ 27 14:15 A สุรศักดิ์มนตรี 5 - 1 โพธินิมิตวิทยาคม More Detail
วันพุธที่ 28 13:00 B วัดสุทธิวราราม 1 - 6 อัสสัมชัญธนบุรี More Detail
วันพุธที่ 28 14:45 B ราชวินิตบางแก้ว 2 - 4 ท่าข้ามพิทยาคม More Detail
รอบรองชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2560)
วันพุธที่ 4 13:45
สุรศักดิ์มนตรี
1(3) - 1(1)
อัสสัมชัญธนบุรี
More Detail
วันพุธที่ 4 15:00
โพธินิมิตวิทยาคม
3 - 2
ท่าข้ามพิทยาคม
More Detail
รอบชิงชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2560)
วันเสาร์ที่ 7 15:30 สุรศักดิ์มนตรี 2 - 4 โพธินิมิตวิทยาคม More Detail

หมายเหตุ : โปรแกรมการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ผู้ประสานงานการแข่งขัน : อ.ปรีชาพัฒน์ โทร.089-922-2064

ผู้ประสานงานช่อง 7 สี : คุณธนากร โทร. 081-906-2309

อันดับดาวซัลโว ฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี แชมเปียนคัพ 2016 (อัพเดตวันที่ 7 ม.ค. 2560)

# ชื่อ-นามสกุล สังกัด ประตู
1 นายชนายุทธ ศรีสวัสดิ์ โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว 16
2 นายสิทธิโชค ภาโส โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 12
3 นายปรเมศย์ อาจวิไล โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม 12
3 นายมารุต บุตรรักษ์ โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี 10
4 นายกฤษดา กาแมน โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 7